MAFIYA | ZF20S | ZF20L | ZFP20S | ZFP20L |
nau'in | Ba tare da bugu ba | Ba tare da bugu ba | Tare da bugu | Tare da bugu |
Ƙarfin lodi (KG) | 2000 | 2000 | 2000 | 2000 |
matsakaicintsayin cokali mai yatsa (mm) | 205 | 205 | 205 | 205 |
Mafi ƙarancintsayin cokali mai yatsa (mm) | 85 | 85 | 85 | 85 |
Nisa guda ɗaya (mm) | 180 | 180 | 180 | 180 |
Faɗin cokali mai yatsu (mm) | 555 | 690 | 555 | 690 |
Tsawon cokali mai yatsa (mm) | 1150 | 1150 | 1150 | 1150 |
Ƙayyadaddun dabaran gaba (PU dabaran) (mm) | Ф75*70 | Ф75*70 | Ф75*70 | Ф75*70 |
Ƙayyadaddun ƙafar ƙafafun baya (faran roba) | Ф180*50 | Ф180*50 | Ф180*50 | Ф180*50 |
Net nauyi (KG) | 117 | 120 | 118 | 121 |
1. Ɗauki sabon ƙirar kayan aiki da firikwensin da aka shigo da shi. Daidaitaccen kewayon: ± 1Kg (0-1000Kg), ± 2Kg (1000-2000Kg)
2.Tare da babban nauyi, tare da ayyukan jimla, matakin kariya na kayan aiki ya dace da ma'aunin IP65. Ingantacciyar mai hana ruwa da ƙura. Tabbatar da daidaito
3. Tsarin kayan aiki yana da ƙarfi kuma yana da ƙarfi, kuma babu abubuwan da aka toshe a kan allon kewayawa don hana girgizawa da tabbatar da ingantaccen amfani na dogon lokaci a cikin yanayin masana'antu.
4.Wutar lantarki tana ɗaukar busassun batura 4 AAA, waɗanda ke da sauƙin maye gurbin ba tare da caja ba, kuma wutar lantarki tana da aikin kashewa ta atomatik.
5.Ƙananan ƙarfin lantarki, ƙarancin takarda da ƙarancin ƙararrawar ƙararrawa
6.Ya dace da aunawa da kirga kaya a ciki da wajen ayyukan sito
7.Nau'in bugawa: nau'in thermal
8. Print takarda irin: diamita ≤ 40mm, da Nisa 57.5 ± 0.5mm thermal takarda yi.
9. Yanayin aiki: -10 ℃-50 ℃
Sauran samfurori iri ɗaya
ZD irin lantarki auna trolley | Ma'aunin dandamali mai motsi tare da gangara |
HPW irin auna trolley | trolley ma'aunin tattalin arziki |
Bakin karfe mai auna trolley | Ma'aunin Platform Electronic |
Me yasa Zaba Mu:
1. Kuna iya samun cikakkiyar kayan aiki bisa ga buƙatun ku aƙalla farashin mai yiwuwa.
2. Har ila yau, muna ba da Reworks, FOB, CFR, CIF, da ƙofar zuwa farashin bayarwa. Muna ba ku shawarar yin ciniki don jigilar kaya wanda zai zama mai fa'ida sosai.
3. Abubuwan da muke samarwa suna da tabbaci gaba ɗaya, tun daga takardar shaidar gwajin albarkatun ƙasa zuwa bayanin ƙimar ƙarshe. (Rahotanni za su nuna akan buƙata)
4. e garantin bayar da amsa a cikin sa'o'i 24 (yawanci a cikin sa'a guda)
5. Kuna iya samun madadin hannun jari, isar da niƙa tare da rage lokacin masana'anta.
6. Muna da cikakkiyar sadaukarwa ga abokan cinikinmu. Idan ba zai yiwu ba don biyan bukatun ku bayan nazarin duk zaɓuɓɓuka, ba za mu ɓatar da ku ta hanyar yin alkawuran ƙarya wanda zai haifar da kyakkyawar dangantakar abokan ciniki.
Tabbacin Inganci (ciki har da duka Mai lalacewa da mara lalacewa)
1. Gwajin Girman gani
2. Injiniyan gwajin injiniya kamar tensile, Tsawaitawa da rage yanki.
3. Tasirin bincike
4. Binciken binciken kimiyya
5. Gwajin taurin
6. Gwajin kariyar rami
7. Gwajin shiga ciki
8. Gwajin Lalacewar Intergranular
9. Gwajin Karfe
10. Gwajin Gwajin Metallography
Neman samfur