Standard manual hydraulic trolley
MAFIYA | CT20S/CT20L | CT25S/CT25L | CT30S/CT30L | CT |
nau'in | ||||
Ƙarfin lodi (KG) | 2000 | 2500 | 3000 | * |
Matsakaicintsayin cokali mai yatsa (mm) | 205 | 205 | 205 | * |
Mafi ƙarancintsayin cokali mai yatsa (mm) | 85 | 85 | 85 | * |
Nisa guda ɗaya (mm) | 160 | 160 | 160 | * |
Faɗin cokali mai yatsu (mm) | 540/680 | 540/680 | 540/680 | * |
Tsawon cokali mai yatsa (mm) | 1150/1220 | 1150/1220 | 1150/1220 | * |
Ƙayyadaddun dabaran gaba (PU dabaran) (mm) | Ф80×70 | Ф80×70 | Ф80×70 | * |
Ƙayyadaddun ƙafar ƙafafun baya (faran roba)(mm) | Ф200×50 | Ф200×50 | Ф200×50 | * |
Net nauyi (KG) | 78/78 | 77/80 | 85/88 | * |
Integral simintin man silinda, kyakkyawan bayyanar, mai ƙarfi da ɗorewa.
Babban ingancin Baosteel karfe farantin karfe, electrostatic spraying a saman.
Zoben rufewa da aka shigo da shi. Chrome plated sandar piston.
Bawul ɗin taimako na ciki yana ba da kariya mai yawa, yadda ya kamata guje wa yin amfani da kaya da rage farashin kulawa.
Abubuwan da ke motsawa suna sanye take da bushings na gami, wanda zai iya ɗaukar nauyin sashi, tsayayya da lalacewa, tsawaita rayuwar sabis da sauƙin maye gurbin.
Firam ɗin simintin ƙafar ƙafa ɗaya. Sanye take da ƙafafun gaba biyu. Ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi. Kuma sanye take da ƙafafun jagora na gaba da na baya. Kare dabaran gaba daga tasiri. Tsawaita rayuwar dabaran.
Matsakaicin tsayin cokali mai yatsu zuwa matsakaicin tsayi, 75/195mm ana iya keɓance shi.
Tsawon cokali mai yatsu za a iya musamman: 800, 1500, 1800, 2000mm.
Daidaitaccen tsari na ƙafafun gaba shine ƙafa biyu, ƙafafu guda ɗaya za'a iya daidaita su.
Daidaitaccen tsari na dabaran baya shine polyurethane (PU), dabaran nailan na zaɓi, dabaran roba za a iya musamman.
Sauran samfurori iri ɗaya
Jirgin ruwa mai amfani da ruwa na tattalin arziki | 5T Na'ura mai nauyi-taƙama manual na'ura mai aiki da karfin ruwa trolley | Nau'in Dutsen Manual na'ura mai aiki da karfin ruwa trolley |
Me yasa Zaba Mu:
1. Kuna iya samun cikakkiyar kayan aiki bisa ga buƙatun ku aƙalla farashin mai yiwuwa.
2. Har ila yau, muna ba da Reworks, FOB, CFR, CIF, da ƙofar zuwa farashin bayarwa. Muna ba ku shawarar yin ciniki don jigilar kaya wanda zai zama mai fa'ida sosai.
3. Abubuwan da muke samarwa suna da tabbaci gaba ɗaya, tun daga takardar shaidar gwajin albarkatun ƙasa zuwa bayanin ƙimar ƙarshe. (Rahotanni za su nuna akan buƙata)
4. e garantin bayar da amsa a cikin sa'o'i 24 (yawanci a cikin sa'a guda)
5. Kuna iya samun madadin hannun jari, isar da niƙa tare da rage lokacin masana'anta.
6. Muna da cikakkiyar sadaukarwa ga abokan cinikinmu. Idan ba zai yiwu ba don biyan bukatun ku bayan nazarin duk zaɓuɓɓuka, ba za mu ɓatar da ku ta hanyar yin alkawuran ƙarya wanda zai haifar da kyakkyawar dangantakar abokan ciniki.
Tabbacin Inganci (ciki har da duka Mai lalacewa da mara lalacewa)
1. Gwajin Girman gani
2. Injiniyan gwajin injiniya kamar tensile, Tsawaitawa da rage yanki.
3. Tasirin bincike
4. Binciken binciken kimiyya
5. Gwajin taurin
6. Gwajin kariyar rami
7. Gwajin shiga ciki
8. Gwajin Lalacewar Intergranular
9. Gwajin Karfe
10. Gwajin Gwajin Metallography
Neman samfur