Har ila yau, an san su da manyan motocin pallet, famfunan pallet da manyan motocin famfo, ana amfani da waɗannan motocin masu ƙafafu don ɗagawa da motsa kaya masu nauyi a cikin ɗakunan ajiya, docks, masana'anta da sauran wuraren masana'antu. Jakunan pallet suna da cokula masu yatsa ko shiga ƙarƙashin buɗaɗɗen pallets, nunin faifai, kaya, da kwantena, kuma suna da famfo mai ruwa don ɗaga cokali mai yatsa. Jakunkunan pallet suna buƙatar ƙarancin kulawa fiye da matsugunan yadudduka kuma ana iya sarrafa su cikin sauƙi a wurare masu matsi. Jakunan pallet na hannu ana sarrafa su gaba ɗaya da hannu kuma suna buƙatar ƙarancin kulawa fiye da cikakken iko da jacks ɗin pallet masu ƙarfi. Motocin pallet masu ɗagawa da hannu da manyan motocin pallet ɗin lantarki ana yin su gaba ɗaya ko ɓangarorin injinan lantarki kuma suna buƙatar ƙarancin aiki na zahiri fiye da manyan motocin pallet na hannu. Lura: Ya kamata a yi amfani da manyan motocin pallet akan ƙaƙƙarfan ƙasa, matakin ƙasa saboda suna iya jujjuya baya kuma suna haifar da rauni ga ma'aikaci idan aka yi amfani da su akan karkata.